Welcome to Amtrak
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Gachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ )

Go down

Gachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) Empty Gachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ )

ตั้งหัวข้อ  bootchaz Sat Feb 20, 2010 4:40 am

วิธีโหลดไฟล์จากเว็ปใช้เวลาไม่มาก ไม่ถึง 1 นาที
http://how2sc.blogspot.com/
เปิดลิงค์ด้วย Firefox/Safari/Opera Browser เท่านั้นไม่งั้นโหลดไม่ได้
Link 100 kB

http://sharecash.org/download.php?file=418437
วิธีโหลดจาก Sharecash ---> Gachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) Downloadz

วิธีดาวน์โหลด
1.โหลดลิงค์ด้านบนขนาด 100 kB ก่อนใช้เวลา 1-2 นาที
2.แตกไฟล์ที่โหลดมาจะได้ Shortcut Link สำหรับโหลดผ่าน Mediafire ดังรูป
Gachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) 1link
3.ดับเบิ้ลคลิกที่ Shortcut ก็จะเข้าหน้าดาวน์โหลด Mediafire ทันที เท่านี้ก็ ใช้ IDM ช่วยโหลดได้เต็มสปีด
Gachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) 17vzar27q7pfye0e1xsq_thumbGachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) Be1zgtfvv7t8y8nl3tj_thumbGachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) 72a2cr87p1kyrxrjexty_thumbGachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) Zd4rrjqaksygagao21m5_thumbGachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) Bbrm9odly3gsot1ktzc_thumbGachip042 -Riko ( สำหรับน้องคนนี้ไม่น่าจะเกิน18 เป็นเด็กที่สะอาดน่ารักน่ากินม๊ากมาก ห้ามพลาดนะครับ ) 1tfjsotoedql6j8jjf_thumb

bootchaz

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน